thptsocson.com

Diễn đàn mới với nhiều tính năng mới

Trang ChínhPortalTìm kiếmThành viênNhómĐăng ký
Latest topics
» KY THUAT MOI
Tue Jul 26, 2011 1:01 pm by Khách viếng thăm

» Niem dam me PES2
Mon Jul 25, 2011 10:36 pm by Khách viếng thăm

» chelsea
Mon Jul 25, 2011 11:56 am by Khách viếng thăm

» các kĩ thuật bóng đá trong PS2
Mon Jul 25, 2011 11:45 am by Khách viếng thăm

» ky thuat R2
Mon Jul 25, 2011 11:37 am by Khách viếng thăm

» Vẫn nhớ về gà con
Tue Jul 05, 2011 8:18 am by Khách viếng thăm

» con noi nho nao hon la phai xa truong xa lop
Sun Mar 27, 2011 2:20 pm by tuxa1990

» Nho co Xuan qua
Sun Mar 27, 2011 10:11 am by tuxa1990

» đây là ảnh tĩnh hay động nhỉ ? keke
Sat Feb 12, 2011 11:24 pm by Khách viếng thăm

Poll
các bạn thấy 4frum ntn???
không được
36%
 36% [ 218 ]
Tạm ổn
18%
 18% [ 107 ]
Được
15%
 15% [ 89 ]
Đẹp
12%
 12% [ 72 ]
Hơi cầu kỳ
8%
 8% [ 47 ]
Quá Đựơc
13%
 13% [ 78 ]
Tổng số bầu chọn : 611
Diễn Đàn
Thống Kê
Hiện có 3 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 3 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 23 người, vào ngày Sat Jul 30, 2011 4:56 pm

Share | 

40k-->>> bán đời con gái-->> chị em đọc xong đừng bắt chước nha

Go down 
Tác giảThông điệp
vu_saker_g
thượng sỹ
thượng sỹ

Nam Tổng số bài gửi : 108
Sở thik : Thich Thi` nhiu` iu chi co 1
Cá tính : đủ loại cá tính

Bài gửiTiêu đề: 40k-->>> bán đời con gái-->> chị em đọc xong đừng bắt chước nha   Thu May 29, 2008 10:09 pm

Kẹt net : 40 ngàn một đời con gái
theo nguồn của http://forum.top1.vn/showthread.php?t=10981

Trước khi vào lớp 10, em không quan tâm tới internet. Em biết mình phải tập trung học hành. Nhưng khi đã thành công trong lần thi chuyển cấp, em đỗ vào một trường công lập uy tín của Hà Nội và thấy phải tự thưởng cho bản
thân.
Em được bạn lập nick chat lần đầu khi nhập trường mới. Bước vào thế giới ảo với những ngạc nhiên và hào hứng, em mê mải, ngồi bên máy tính và chat. Em thích thú khi nói chuyện được với nhiều bạn bè.
Thời gian đầu em chỉ ngồi 2 tiếng/ngày trong hàng net lúc chiều tan học về, nhưng càng chat, em càng có nhiều mối quan hệ, nhiều bạn “hợp gu”, danh sách nick cứ dài thêm.
Em nghiện chat từ lúc nào không hay, có ngày ngồi liền mạch từ chiều đến đêm khuya, em nói dối mẹ là đi học thêm. Số lần nói dối ấy không thể đếm hết được. Số giờ chát tăng mạnh và số tiền cũng tăng theo.
Kỳ thực em không có tiền, nhưng vẫn vào hàng net vì không thể dứt ra được. Lúc nào em cũng chỉ nghĩ đến hình “mặt cười” của Yahoo Messenger.
Em lên mạng nhiều là để hò hẹn và chuyện trò với một chàng trai. Em nhớ anh ấy cũng như nhớ net vậy. Em là khách quen của hàng net gần trường và cũng là một “con nợ”.
Mẹ bán hàng nước vỉa hè, tiền không dư giả gì, nên em không dám xin mẹ mà hơn nữa xin nhiều sẽ bị mẹ tra vấn. Em “vay nóng” bạn bè để trả nên các khoản vay cứ xoay vòng không lối ra, đã vay tiền của các bạn trả chủ cửa hàng, nhưng còn nợ 40 nghìn đồng nữa.
Khuôn mặt em vờ giả nai, xin lòng thương cảm nơi anh chủ quán, hẹn anh cho em chơi thêm, mai em sẽ gửi hết tiền. Anh ta không nói, chỉ một cái gật đầu nhẹ, em cũng thấy được, và bật máy chat.
Một nick name lạ cuncon_anhtimem nhảy vào chat với em. Người đó xưng là anh của một người bạn của em, muốn làm quen và chuyện trò cùng em. Em thấy không vấn đề và nói chuyện thoải mái.
Qua vài dòng chat với những thông tin cá nhân, em khá tin tưởng về “ông anh của bạn mình”. Anh hỏi em đang ở đâu, đi chơi cùng anh để tiện cho việc làm quen.
Em thú thật là đang mắc kẹt ở hàng net không có tiền trả, không đi được. Anh hào phóng: “Anh đến trả tiền cho em nhé, cho anh địa chỉ cụ thể nơi em ngồi?” Em ghi địa chỉ. 30 phút sau, anh đến, hỏi chủ hàng và trả tiền cho em, tổng cộng 40 nghìn đồng.
Lòng vòng trên đường một lúc, anh đưa em vào quán cà phê, chuyện trò, tâm sự, khoảng cách giữa hai chúng em đã được rút ngắn. Khi đã thấy em rất thoải mái, anh rủ em đến chỗ bạn của anh ấy chơi. Em đồng ý và ngoan ngoãn ngồi sau xe anh.
Dừng trước một nhà nghỉ, anh nói: “Vào đây em, đây là nhà bạn anh”. Em hơi ngạc nhiên nhưng nghĩ chắc anh bạn của anh kinh doanh nhà nghỉ, nên vẫn theo anh vào, theo anh lên tầng hai. Em bị anh ta kéo vào phòng khi còn đang mải nghĩ. Rồi điều tồi tệ đã xảy ra.
Em nhớ tới mẹ, nhớ hàng nước, nhớ dáng người tần tảo chắt chiu từng đồng, em càng khóc nhiều hơn. Bước ra khỏi nhà nghỉ, chân em lảo đảo. Em cay đắng quá, chỉ vì 40.000 đồng em đã đánh mất đời con gái!

P/s : ý kiến của mình , việc này quá bình thường , ko fải giờ mới nghe , nhưng nếu ai là girl thì lên cẩn thận hơn , đừng quá xa đà ...... No
Xem lý lịch thành viên
xn01xbờmtây
Trung uý
Trung uý

Nam Tổng số bài gửi : 235
Sở thik : rap and hiphop
Cá tính : cái nì để người khác nhận xét chứ AdMIn.ai bík được mình kó ká tính rỳ :p

Bài gửiTiêu đề: Re: 40k-->>> bán đời con gái-->> chị em đọc xong đừng bắt chước nha   Thu May 29, 2008 10:24 pm

uầy uầy.kin kin.vũ saker mà cũng có những bài nghe cảm hết cả động.quả nài khi nào vũ kẹt nét 2k chắc bán đời con trai luôn nhờ

Xem lý lịch thành viên http://dannet.vn
[Đức]_Culé
Thiếu Tướng
Thiếu Tướng

Nam Tổng số bài gửi : 84
Sở thik : ca trù, nghe các làn điệu dân ca cổ truyền
Cá tính : Ai mang cá đến cho con mèo hoang tàn ác?(Em cũng đâu bít đâu)

Bài gửiTiêu đề: Re: 40k-->>> bán đời con gái-->> chị em đọc xong đừng bắt chước nha   Thu May 29, 2008 10:40 pm

Suspect Suspect Suspect Chịu mày đấy
CÁi thằng này
Nhưng có mày 4rum vui hơn trước lol!

ë/\/\ lå bÖ dôï
™️_☻_Çó Ç╞╣iÜ dâù ╞╣àñg ╞╣ë/\/\ À_♥️_™️
Xem lý lịch thành viên http://manutdvn.net/
dothanhcong
Đại uý
Đại uý

Nam Tổng số bài gửi : 333
Sở thik : thik hiphop, poping, ca hát ,vẽ và đặc biệt thik lập trình ( mặc dù bh chưa bít t
Cá tính : thật thà,thoải mái, dễ chơi và rất thik những người nhiệt tình

Bài gửiTiêu đề: Re: 40k-->>> bán đời con gái-->> chị em đọc xong đừng bắt chước nha   Fri May 30, 2008 12:08 am

hi hi! kinh khủng quá! từ nay chắc mình bỏ chat thui! kẻo mất đời zai tongue
Xem lý lịch thành viên
[Q9]REAL
Đại Tướng
Đại Tướng

Nam Tổng số bài gửi : 157
Sở thik : games, bóng đá , đá bóng , ca nhạc, quan trọng nhất là con gái xinh
Cá tính : Chắc tên là Nam nên khá mạnh mẽ , vui vẻ nhưng vẫn chủ yếu là tuỳ mỗi ngư

Bài gửiTiêu đề: Re: 40k-->>> bán đời con gái-->> chị em đọc xong đừng bắt chước nha   Fri May 30, 2008 4:45 pm

Các chú có mà cho không cũng chả ma nào thèm , phải như anh đây này ...=))

[/url]
Xem lý lịch thành viên http://realmadridvn.com
vu_saker_g
thượng sỹ
thượng sỹ

Nam Tổng số bài gửi : 108
Sở thik : Thich Thi` nhiu` iu chi co 1
Cá tính : đủ loại cá tính

Bài gửiTiêu đề: Re: 40k-->>> bán đời con gái-->> chị em đọc xong đừng bắt chước nha   Fri May 30, 2008 8:41 pm

con gái bây giờ kinh lắm ông ạ, nó thíck mình mình không thíck nó, đứa nào máu là nó vật mình ra cưỡng hiếp rồi quay phim phát tán lên mạng đóa,ở Hà Nội con gái toàn đi thuê sex về xem thui thằng nào ngu thì chết!!!!!! tongue
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 40k-->>> bán đời con gái-->> chị em đọc xong đừng bắt chước nha   

40k-->>> bán đời con gái-->> chị em đọc xong đừng bắt chước nha
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bán chung cư XaLa tòa CT6 diện tích 62,6m2, 69,1 m2, 72,3 m2
» Dự án Sky Garden Towers, Định công chưa ép cọc móng xong đã thu 40%
» Ngành đóng tàu học xong sẽ làm gì ?