thptsocson.com

Diễn đàn mới với nhiều tính năng mới

Trang ChínhPortalTìm kiếmThành viênNhómĐăng ký
Latest topics
» KY THUAT MOI
Tue Jul 26, 2011 1:01 pm by Khách viếng thăm

» Niem dam me PES2
Mon Jul 25, 2011 10:36 pm by Khách viếng thăm

» chelsea
Mon Jul 25, 2011 11:56 am by Khách viếng thăm

» các kĩ thuật bóng đá trong PS2
Mon Jul 25, 2011 11:45 am by Khách viếng thăm

» ky thuat R2
Mon Jul 25, 2011 11:37 am by Khách viếng thăm

» Vẫn nhớ về gà con
Tue Jul 05, 2011 8:18 am by Khách viếng thăm

» con noi nho nao hon la phai xa truong xa lop
Sun Mar 27, 2011 2:20 pm by tuxa1990

» Nho co Xuan qua
Sun Mar 27, 2011 10:11 am by tuxa1990

» đây là ảnh tĩnh hay động nhỉ ? keke
Sat Feb 12, 2011 11:24 pm by Khách viếng thăm

Poll
các bạn thấy 4frum ntn???
không được
36%
 36% [ 218 ]
Tạm ổn
18%
 18% [ 107 ]
Được
15%
 15% [ 89 ]
Đẹp
12%
 12% [ 72 ]
Hơi cầu kỳ
8%
 8% [ 47 ]
Quá Đựơc
13%
 13% [ 78 ]
Tổng số bầu chọn : 611
Diễn Đàn
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 23 người, vào ngày Sat Jul 30, 2011 4:56 pm

Share | 

Lời thổ lộ của Anh dành cho em...Những điều chân thành nhất

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Tổng chỉ huy
Tổng chỉ huy

Nam Tổng số bài gửi : 531
Sở thik : My honey thik gi la tui thi cai do\' hi hi
Cá tính : chuyện cái này thì chỉ có tiếp xúc mới bít thui...hi kêt bạn đia nào

Bài gửiTiêu đề: Lời thổ lộ của Anh dành cho em...Những điều chân thành nhất   Sun Jun 01, 2008 11:05 pm

có nhũng điều anh muốn nói khi găp em....nhưng khi gặp lại nghẹn lời không nói đựoc...anh xin lỗi....anh...yêu ...em

tranvietprofessional
Thần CUPID
Thần CUPID

Nam Tổng số bài gửi : 44
Sở thik : Đá bóng và nấu ăn
Cá tính : Dễ hoà đồng với mọi người

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời thổ lộ của Anh dành cho em...Những điều chân thành nhất   Mon Jun 02, 2008 12:39 pm

cam dong that day roi le rui Sad admin co mot tinhn yeu rthat la tuyet voi>Cupid cungkhong the nao dien ta het sau khi nghe doan clip vua rui>qua that admin xung dang voi mot tinh yeu manh liet nhat tren the gian nay khong ai sanh bang ke ca ROMEO va JULIET>CHUC hai ban NANG VA HOA HHANH PHUC MAI MAI VE SAU NHA> lol!
Xem lý lịch thành viên http://realmadridvn.com
Admin
Tổng chỉ huy
Tổng chỉ huy

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời thổ lộ của Anh dành cho em...Những điều chân thành nhất   Mon Jun 02, 2008 1:04 pm

mỗi lần anh nghe anh cảm thấy nhớ em nhiêu nhất...anh biết sẽ rất khó khăn cho cả hai chúng ta...anh sẽ cô gắng để thật xứng dáng với tinh yêu diệu kỳ của chúng ta

dothanhcong
Đại uý
Đại uý

Nam Tổng số bài gửi : 333
Sở thik : thik hiphop, poping, ca hát ,vẽ và đặc biệt thik lập trình ( mặc dù bh chưa bít t
Cá tính : thật thà,thoải mái, dễ chơi và rất thik những người nhiệt tình

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời thổ lộ của Anh dành cho em...Những điều chân thành nhất   Mon Jun 02, 2008 1:39 pm

ui ! tình iu admin thật cảm động quá ha! em thấy bùn bùn , xúc động kỉu rỳ ớ! hình như em rơm rớm nc mắt rùi nà! hic hic! hu hu! sao xme cảm động thía này Embarassed Crying or Very sad Sad
có vẻ mãnh liệt nhỉ!! thía này mà chia tay thì anh Cường chắc kok sống nổi chắc! hãy cố giữ nha!!!! 1 kỉ niệm đẹp trong đời đoá
Xem lý lịch thành viên
pemummim_iu_sunny_lem
Công chúa
Công chúa

Nữ Tổng số bài gửi : 101
Sở thik : thix những điều kỳ diệu mà tình yêu mang lại

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời thổ lộ của Anh dành cho em...Những điều chân thành nhất   Mon Jun 02, 2008 2:41 pm

ước j` 6 năm về trước người em gặp là anh chứ không phải người ấy.thì bi h có lẽ với anh mọi thứ sẽ còn tuyệt vời hơn.nhưng anh a.bi h em mơí thấy mình lựa chọn đúng đắn nhất.mãi mãi yêu anh và ko bao h đổi thay.cảm ơn anh,tình yêu của em
Xem lý lịch thành viên
Admin
Tổng chỉ huy
Tổng chỉ huy

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời thổ lộ của Anh dành cho em...Những điều chân thành nhất   Mon Jun 02, 2008 4:05 pm

ước gì 3 năm trước anh tìm thấy em

trangbo
thượng sỹ
thượng sỹ

Nữ Tổng số bài gửi : 67

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời thổ lộ của Anh dành cho em...Những điều chân thành nhất   Mon Jun 02, 2008 4:06 pm

Eo` oi. Hai A chi. lam` E phat' khoc' roi` nay` . E cung~ co' 1 dieu` uoc' giong' sis, uoc' j` E dc. gap. ng` yeu E som' hon . Sis oi dung` lam` Admin buon` sis nha. Chuc' hai A chi. mai~ mai~ hanh. phuc'... Nho" luc' nao` cuoi' phai? cho E an keo. voi' day' . hihi . Sau nay` sis nho' sinh cho Admin nhieu` E be' vao`....haha
Xem lý lịch thành viên
Admin
Tổng chỉ huy
Tổng chỉ huy

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời thổ lộ của Anh dành cho em...Những điều chân thành nhất   Mon Jun 02, 2008 5:07 pm

chị ấy sẽ khổ lắm vì anh sẽ còn phải cách xa chị ấy một thời gian rất lâu...rất dài...nhưng anh và chi ấy sẽ chờ dù có phải dợi tới bao lâu...cảm ơn mọi người đã chia sẻ với ADMIN...cảm ơn rất nhiều

pemummim_iu_sunny_lem
Công chúa
Công chúa

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời thổ lộ của Anh dành cho em...Những điều chân thành nhất   Mon Jun 02, 2008 5:14 pm

để đạt tới hp này ko dễ dàng đâu các pé ạ.mình ui khi nào rỗi kể chuyện bọn mình đi.giống như hùng nói ý:như phim.hi`hi`.nhưng dù sao cũng cảm ơn mọi người đã ủng hộ.3 hay 6 thì đâu còn quan trọng nữa anh.thứ quan trọng duy nhất bi h là thời gian còn lại trong cuộc đời mình sẽ sống và hy sinh cho nhau ntn.em sẽ chờ anh.nhất định sẽ chờ bằng được tới lúc anh về với em.em rất rất yêu anh và trân trọng tình yêu này của chúng ta.em sẽ không bao h để anh phải thất vọng nữa đâu.ko bao h để anh phải chờ đợi nữa.vì trên đời này em nguyện yêu duy nhất mình anh mà thôi.I love you till I die........... Embarassed
Xem lý lịch thành viên
Thần Thất Tình
Thần Thất Tình
Thần Thất Tình

Nam Tổng số bài gửi : 180
Sở thik : Sinh viên/ Yêu ca hát , nghe nhạc , đi dưới mưa.
Cá tính : Thích gây cười , đôi khi hâm hâm . Nói chung mình là thằng ngu ( mọi người bảo

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời thổ lộ của Anh dành cho em...Những điều chân thành nhất   Mon Jun 02, 2008 5:31 pm

Thần thất tình này chỉ mong được yêu như hai người , dù chỉ là một ngày mà thôi. Nhưng sao tình yêu lại trớ trêu như vậy chứ. Tiếc cho thân mình thì chỉ có thể chúc hạnh phúc cho người khác thôi. Và mình sẽ mãi đứng "Phía cuối con đường " chờ một ngày em quay trở lại . Exclamation
Xem lý lịch thành viên http://www.yobanbe.zing.vn
weeds_2811
thượng sỹ
thượng sỹ

Nữ Tổng số bài gửi : 99
Sở thik : nghe nhạc,đọc truyện,shoping......thích những người nhiệt tình trong công việc,nh
Cá tính : vui vẻ,hay cười,hoà đồng,....................

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời thổ lộ của Anh dành cho em...Những điều chân thành nhất   Mon Jun 02, 2008 5:41 pm

hix..hix...
xúc động quá!!!romantic quá!không chê vào đâu được.... Very Happy
chúc anh chị có 1 tình yêu đẹp và sẽ là mãi mãi....
Very Happy Very Happy Very Happy
Xem lý lịch thành viên
Admin
Tổng chỉ huy
Tổng chỉ huy

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời thổ lộ của Anh dành cho em...Những điều chân thành nhất   Mon Jun 02, 2008 7:52 pm

Đỗ Dương Hùng đã viết:
Thần thất tình này chỉ mong được yêu như hai người , dù chỉ là một ngày mà thôi. Nhưng sao tình yêu lại trớ trêu như vậy chứ. Tiếc cho thân mình thì chỉ có thể chúc hạnh phúc cho người khác thôi. Và mình sẽ mãi đứng "Phía cuối con đường " chờ một ngày em quay trở lại . Exclamation

ông ơi phải cố lên đừng bao giừo bỏ cuộc đừng bao giừo nói chia tay...vì chúng ta là thần mà....thần thì không được nói dối không được bỏ cuộc không thì dân chúng biết làm sao..phảỉ cố gắng tưói hơi thở cuối cùng

Thần Thất Tình
Thần Thất Tình
Thần Thất Tình

Cá tính : Thích gây cười , đôi khi hâm hâm . Nói chung mình là thằng ngu ( mọi người bảo

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời thổ lộ của Anh dành cho em...Những điều chân thành nhất   Mon Jun 02, 2008 7:57 pm

Thần Thất Tình mà , có cố đến mấy vẫn cứ mãi thất tình thôi. Mong một ngày nắng lên cho bạn ấy thấy lòng mình.
lovetram_2809_forever
Thần tình yêu
Thần tình yêu

Nam Tổng số bài gửi : 186
Sở thik : 12h đêm đc người ấy gọi dậy... ngắm sao
Cá tính : vui vẻ, hoà đồng, tâm lí,...

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời thổ lộ của Anh dành cho em...Những điều chân thành nhất   Mon Jun 02, 2008 10:11 pm

1.Dành cho thần thất tình :
Tại sao mày lại có thể bi quan đến thế khi mà trước mắt mày là "đôi" đẹp nhất từ trước đên nay mà cả tao, mày và mọi người đc bit...? Tao, nhân danh tình yêu cấm mày ko đc suy nghĩ như thế..
tình yêu là để hạnh phúc, để cảm thấy mình là kẻ may mắn nhất trong đời, nhưng cũng có khi tình yêu là đợi chờ, là tin tưởng...
vững chí lên thần thất tình, nếu có thể thì thần tình yêu sẽ làm hết sức để mang lại niềm tin và niềm hi vọng cho mày....
đơn giản vì tao tin mày, đã kể cho mày bit những điều bí mật nhất, và mày phải sống vui vẻ để cất giữ nó hộ tao, chia sẻ với tao..
thần tình yêu (tao), admin Cường và các bạn khác nữa luôn bên mày...

1.Với admin :
Ông làm tui cảm động phát khóc, tôi ko muốn "nhận vơ" hay "ăn theo" đâu nhưng quả thật những gì ông nói rất giống những gì tối muốn cho bí thư iu dấu của tôi bit..
Với tôi, và cũng là với ông, tình yêu đã trở thành cuộc sống rồi...
Chúc cho vợ chồng ông "trăm năm hạnh phúc"..Sau thử thách này thì ko gì có thể ngăn cản ông bà đến với nhau và bên nhau suốt cuộc đời đâu...
Đừng quên gửi tâm sự vào "vườn tình yêu" cho tôi và mọi người chia sẻ với nhá
Cảm ơn ông đã giúp tôi nhận ra nhiều điều đáng quí...
Xem lý lịch thành viên
Admin
Tổng chỉ huy
Tổng chỉ huy

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời thổ lộ của Anh dành cho em...Những điều chân thành nhất   Mon Jun 02, 2008 10:43 pm

cảm ơn tất cả những người bạn của tôi...những người bạn thật sự chia sẻ vơpí tôi...vaf tất cả mọi người trên diên đàn....xin cảm ơn mọi người đã ủng hộ tôi..ụng hộ cho chúgn tôi

TO thần tình yêu:
cảm ơn ông đã ủng họ cho tôi hêt mình...cảm ơn những gì ông đã khuyên tôi...ông đã cho tôi thấy tình yêu vẫn còn nhiều cơ hội

tôi chúc ông cùng với bí thư sẽ bên nhau hạnh phúc mai mai không rời xa....

Được sửa bởi Admin ngày Mon Jun 02, 2008 10:50 pm; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên http://socson4rum.yourme.net
Thần Thất Tình
Thần Thất Tình
Thần Thất Tình

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời thổ lộ của Anh dành cho em...Những điều chân thành nhất   Mon Jun 02, 2008 10:43 pm

lovetram_2809_forever đã viết:
1.Dành cho thần thất tình :
Tại sao mày lại có thể bi quan đến thế khi mà trước mắt mày là "đôi" đẹp nhất từ trước đên nay mà cả tao, mày và mọi người đc bit...?
Cái này thì sai rồi . Đẹp đối với tao mà lại như thế này sao.
Trích dẫn :
Tao, nhân danh tình yêu cấm mày ko đc suy nghĩ như thế..
tình yêu là để hạnh phúc, để cảm thấy mình là kẻ may mắn nhất trong đời, nhưng cũng có khi tình yêu là đợi chờ, là tin tưởng...
Chắc chắn là tao sẽ chờ rồi, dù cho có là thất tình đi chăng nữa . Không gì cấm tao yêu nó cả , trừ khi nó kết hôn , pháp luật cấm tao. Mà cả khi đó thì tao cũng sẽ phá luật, vì tao là phỉ mà . Không phải sợ luật, nhất thì vào tù Very Happy
Trích dẫn :
vững chí lên thần thất tình, nếu có thể thì thần tình yêu sẽ làm hết sức để mang lại niềm tin và niềm hi vọng cho mày....
đơn
giản vì tao tin mày, đã kể cho mày bit những điều bí mật nhất, và mày
phải sống vui vẻ để cất giữ nó hộ tao, chia sẻ với tao..
thần tình yêu (tao), admin Cường và các bạn khác nữa luôn bên mày...
Mày yên tâm , tao sẽ giữ những bí mật của mày an toàn nhưng cũng sẽ đến 1 ngày đó ko còn là những bí mật nữa đâu. Đó sẽ là ngày mà Trâm thực sự thuộc về mày . Sẽ ko có bí mật nào nữa .

Tao rất cảm ơn mày và mọi người. Dù 10 người thì 9 người bảo tao điên... Tao thích thế. Được điên vì nó tao cũng vui . Smile
pemummim_iu_sunny_lem
Công chúa
Công chúa

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời thổ lộ của Anh dành cho em...Những điều chân thành nhất   Wed Jun 04, 2008 8:49 am

tình yêu đẹp cần phải biết trân trọng quá khứ và giữ gìn hiện tại.thôi ko nói linh tinh nữa.nói chung là chúc mọi người may mắn vì h tâm trạng của tớ cũng lung tung y như cường vậy.ai đang yêu thì cố gắng giữ lấy ty của mình.ai đã yêu thì hãy trân trọng những kỉ niệm đã qua.ai sắp yêu thì hãy chuẩn bị sẵn tinh thần vì nhìu gian nan lắm.chúc mọi người thành công trong tình yêu
Xem lý lịch thành viên
utan
Hạ sỹ
Hạ sỹ

Nữ Tổng số bài gửi : 27
Sở thik : đi chơi xa, ăn uống, Ol
Cá tính : Vui, thoải mái, dễ gần, hiiiii, em khiêm tốn lắm

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời thổ lộ của Anh dành cho em...Những điều chân thành nhất   Thu Jun 12, 2008 8:12 pm

hjc hjc, xúc động wa'!!!!!!!
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời thổ lộ của Anh dành cho em...Những điều chân thành nhất   

Lời thổ lộ của Anh dành cho em...Những điều chân thành nhất
Trang 1 trong tổng số 1 trang