thptsocson.com

Diễn đàn mới với nhiều tính năng mới

Trang ChínhPortalTìm kiếmThành viênNhómĐăng ký
Latest topics
» KY THUAT MOI
Tue Jul 26, 2011 1:01 pm by Khách viếng thăm

» Niem dam me PES2
Mon Jul 25, 2011 10:36 pm by Khách viếng thăm

» chelsea
Mon Jul 25, 2011 11:56 am by Khách viếng thăm

» các kĩ thuật bóng đá trong PS2
Mon Jul 25, 2011 11:45 am by Khách viếng thăm

» ky thuat R2
Mon Jul 25, 2011 11:37 am by Khách viếng thăm

» Vẫn nhớ về gà con
Tue Jul 05, 2011 8:18 am by Khách viếng thăm

» con noi nho nao hon la phai xa truong xa lop
Sun Mar 27, 2011 2:20 pm by tuxa1990

» Nho co Xuan qua
Sun Mar 27, 2011 10:11 am by tuxa1990

» đây là ảnh tĩnh hay động nhỉ ? keke
Sat Feb 12, 2011 11:24 pm by Khách viếng thăm

Poll
các bạn thấy 4frum ntn???
không được
36%
 36% [ 218 ]
Tạm ổn
18%
 18% [ 107 ]
Được
15%
 15% [ 89 ]
Đẹp
12%
 12% [ 72 ]
Hơi cầu kỳ
8%
 8% [ 47 ]
Quá Đựơc
13%
 13% [ 78 ]
Tổng số bầu chọn : 611
Diễn Đàn
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 23 người, vào ngày Sat Jul 30, 2011 4:56 pm

Share | 

chán wa................ lớp 12 B......mình mún đây la ngôi nhà thứ 2 của bọn mình .....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
dothanhcong
Đại uý
Đại uý

Nam Tổng số bài gửi : 333
Sở thik : thik hiphop, poping, ca hát ,vẽ và đặc biệt thik lập trình ( mặc dù bh chưa bít t
Cá tính : thật thà,thoải mái, dễ chơi và rất thik những người nhiệt tình

Bài gửiTiêu đề: chán wa................ lớp 12 B......mình mún đây la ngôi nhà thứ 2 của bọn mình .....   Sun Jun 15, 2008 8:43 am

......hic hic.....mình mún lớp mình zui nhắm.....nhưng hình như điều đó .......ko đc như í.........mình chán wa...........Hâyyyyyyyyyyyyy!!! ước rỳ lớp mình sẽ thật đoàn kết, thạt vui,bạn bè sống với nhau hết mình nhỉ..................bao giờ mới có điều đó đây.................. Sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

Ai ai khi nhìn vào lớp 11 B chúng mình đều thấy đây là 1 lớp rất vui, rất đoan kết......mình thấy vui lắm.....nhưng sau cái lời khen đó lại là 1 nỗi buồn.....lớp mình thực sự có đoàn kết....thực sự có zui.....! Mình thấy lớp mình chơi với nhau bè phái wa, cứ kỉu rỳ ớ, ..... mà sao mọi ngừoi lại ghen ghét ,xa lánh 1 số bạn trong lớp mình đến thế ( mình ko nói tên nhưng mọi ng cg tự hỉu mà ))....
Họ đâu có rỳ đâu, cg là con người, chả làm rỳ xấu, chỉ mỗi cái nhìn họ ko được ưa nhìn lắm ,sao bọn con trai lớp mình lại tỏ thấi đọ khinh bỉ, sợ hãi, xa lánh, mình rất bùn........ ( vì họ đâu có bít đc cái cảm giác bị ngừoi # coi thườg, xa lánh, trêu trọc như thế nào đâu)..... Suspect Suspect
Lớp mình có 1 số người ghét nhau quá. theo mình nghi là như thế.... chả hỉu sao nứa. vì 1 nguyên nhân rỳ đó......mình đã đc chứng kiến 1 vụ ẩu đả, 1 vụ......giữa 2 người bạn gái trong lớp.........mình cg ko ngờ rằng họ lại ghét nhau như thế ( mà cái lí do ghen ghét nhau của họ cứ thế nào ớ, chả đág để ghét nhau mạnh mẽ đến thế)....chứng kiến cảnh tượng như vậy, mình buồn lắm chớ.......ai mà bít đc cái thằng bí thư lúc nào cg cười nói đùa nghịch này ....... bên ngoài thì thế nhưng bên trong thì # nhìu lắm, 1 cái rỳ dó bùn bùn, chan chán, có ai hỉu cho mìh kok.........
Mình mún tất cả mọi người , tất cả thành viên lớp mình sẽ lun iu wi nhau, đừng xa lánh cg như ghen ghét ai cả.....để lớp mình sẽ thật vui, sẽ thật đoàn kết như những ng #i đã nghĩ........

bi giờ mìh đề cạp đến chuyện học hành của lớp mình ,, có thể mọi ngừoi sẽ ko thik đọc đâu nhưng thui mình cg cứ nói nha.có rỳ ko phải thì bỏ quá cho mình, mình cg chỉ mún tót cho lớp mình thui mà..........
Thực sự lớp mình học kém.....điêu đó là sự thật, ko thể phủ nhận.....với cả cg ko có nhìu phấn đấu trong học tập ( trong đó có cả mình) ..... Mình mún mọi người học phải ganh đua nhau...và phải học thực chất....chứ ko như thế này..... ( mình nói cái này đừng bảo là mình đang dạy bảo rỳ nha,, mình chỉ góp í thui mà...)
Nói thực , nếu cứ như lớp mình, vẫn cách học kỉu thế ở lớp 12 này thì mình nghĩ....két quả thi của bọn mình khó mà cao đc..... ( để rồi sau này khi ng # nói về lớp 12 B - 1 lơp chọn :...ui zào , lớp 12 b chọn đàng hoàng thế mà lại thi như thế đấy ...cái cảnh này mình đã từng nghĩ tới affraid )
Câc thây cô cg phản ánh rất nhìu lớp mình , cg đã đưa ra những lời nhạn xét, những lời khuyên, nhưng hình như mình tháy...mọi ngừoi ko thik nghe mấy thì phải.... ko để í đến những lời thầy cô nói..hic hic....mình thấy các thầy cô thất vọng vì lớp mình lắm....mọi người cứ học theo kỉu đối phó í....Mọi người cố gắng học đi nha, mình lun mong muốn tất cả thành viên lớp mình sẽ học tập thật chăm chỉ,và luôn sống với nhau hết mình.như thé là mình thấy rất vui và sẽ có đc nh kỉ niệm đpẹ đẽ với lóp mình ,với ngôi trg cáp 3 này.............
Hình như mọi ngừoi đọc bài này của tớ xong thì chăc các bạn lại nói tớ thế này thế nọ.nhưng thui kệ....mình mún nói ra nh điều mà minh đã để trong lòng suốt,......những diều làm mình thấy ko vui......... !!! UI! bh mà nhìn lại bức ảnh chụp khi lớp mình đá bóng đc giải nhất xong...sao mình thấy vui thế, ước rỳ lớp mình cứ mãi như thế thì tốt biết bao.....ai cũng cừoi, ai cũng vui, ai cũng có niềm sung sướng ....lớp mình cứ mãi như thế thì hay bít mấy......................................mà sao...những thời gian đẹp đẽ như vậy chỉ thoảng qua thui nhờ, sao nó ko có đc lâu dài 1 tí....hic hic...mình mún lớp 12b chúng mình sẽ thật sự vui, thật đấy, mọi ngừoi hãy sống chan hòa đi...để chúng ta sẽ mãi là bạn tốt.

Mọi người bít kok, nhìu lúc mình mún tổ chứ 1 trò chơi thật zui cho lớp mình lắm,, nhung các bạn chả có hưởng ứng rỳ cả...lần mình thấy zui nhât đó là tổ chức đc ngày 8-3...1 ngày mà mình sẽ ko bao giờ quên...mình đã chuản bị rất nhìu....đã phải nói với từng đứa con trai 1 để cho chúng nó có 1 món quà ..nhưng trong cái niềm vui đấy thì lại có 1 nỗi lo sợ, rất sợ............ vì sao con trai lớp mình lại ghét bạn A và T đến thế nhờ , có vài đứa con trai đã nói với tớ rằg.. tao tặng ai cg dc trừ 2 đứa dấy, rùi bọn nó định ko mua quà cơ, bọn nó bảo Công ơi, mày cứ tặng quà 2 đứa đó đi thì tao mới mua quà.....còn nữa, néu ko may mà tao bốc phải 1 trong 2 đứa ấy thì tao sẽ đếch tặng quà ..........hic hic nghe xong mấy lời này mình thấy chán lém, mình chỉ sợ vụ tổ chức này sẽ bị hỏng thui.nhưng may là mọi chuỵen vẫn bình yên...sau khi tổ chức xong, mọi thứ đèu ngon nghẻ thì mình mới thở phào nhẹ nhõm, vụ 8-3 này còn hơn cả dự kiến của tớ...... sau khi tổ chức xong , nghe mấy lời của máy bạn gái trong lớp cảm ơn rùi nói là hum 8-3 là ngày mình tháy vui nhất từ trc đến nay......minh thấy trong lòng rộn lên, sung sướng lém !! hi hi
Mình cg đã co rất nhìu kỉ niêm đẹp về lớp mình, nhìu lém chớ...xong vẫn có phảng phất nh kỉ niêm bùn nhưng ít thoy.....mấy bạn con trai trong lớp mình nhát quá.. ít nói chuyện, nhất là với con gái..từ đó đã tạo 1 khoảng cách khá lớn giữa 2 phái ở lớp mình...mình mong năm sau mọi thứ sẽ thay đổi

lol! lol! chà chà , ngồi 1 thời gian mình đã viết đc khá nhìu roài, đã bộc bạch nỗi lòng của mìh rùi...mìh thấy nhẹ nhõm quá, mình mún mọi nguời lớp mình cg nên bày tỏ nh suy nghĩ , những cảm xúc của mình trong box này để mọi người có thể hiểu nhau và đoàn kết hơn!! đc ko nào!!...mình iu lớp B nhất....đây là 1 lời nói thạt lòg.....vì chính lớp 11 B đã thay đổi cả con người tớ...1 thằng mà hồi xưa luôn nhút nhát, ít nói, chả bao giờ dám nói chuỵên với con gái, ko dám đứng trc đám đông ....mọi chuyện đã thay đổi hẳn khi các bạn đã bầu mình là bí thư....mình cảm ơn các bạn rất nhìu , rất nhìu vì chính các bạn đã làm thay đổi con người tớ.. cho tớ trở thành 1 con người năng động , có trách nhiệm, hay cười nói và sống chan hòa với bạn bè....Lớp 11b ( 12 B sau này ) chính là ngôi nhà thứ 2 của mình , 1 ngôi nhà có nhìu người bạn tốt, sẵn sàn sẻ chia mọi thứ. và có 1 ngừoi trong lớp mình ...1 bạn gái.... mà tớ cảm thấy mình có thể chia sẻ bùn vui với ng đó ( ko phải mình thiik ng này đâu nha, mình có ng iu òy,... nhưng đây là ng bạn gái ma mình cảm thấy thoải mái khi nói đủ chuyện , mình có thể trêu đùa nè , có thể nói rất nhìu... mình coi như đây là 1 ng bạn thân ( nhưng chắc bạn ấy ko coi mình như thế đâu vì suốt ngày mình trêu bạn ấy mà.. )....chả bít bạn đó có hỉu kok...... Còn ng iu mình thì #, vì cô ấy tớ có thể làm tất cả..hi hi... cô ấy có thể thay đổi tớ...nhưng còn ngừoi bạn gái mà mình vừa nhắc tới í, mình sẽ lun coi bạn ấy là 1 ng ban tốt , mặc dù năm sau bạn í sẽ chuyển đi...hic hic!! tớ lại chả có ai để trêu đùa trong nh lúc mình chán nứa òy!!.. thui ko sao lol! geek

Dc học ởp lớp 11 B là tớ cảm thấy hạnh phúc rùi, vì nơi day có nhìu bạn tốt, chúc tất cả ước mơ của chúng ta sẻ trở thành hiện thực.................iu mọi người
lol! lol! lol!

puchi_pucha
Hạ sỹ
Hạ sỹ

Nữ Tổng số bài gửi : 24

Bài gửiTiêu đề: Re: chán wa................ lớp 12 B......mình mún đây la ngôi nhà thứ 2 của bọn mình .....   Sun Jun 15, 2008 9:22 am

u*o*c' van? chj? la` mo* thuj bac' cog^ a```````````

co^' len^ to*' co^? vu~ cau^. trog wa' trjnh` caj? to^? lop' mjnh` Very Happy
Xem lý lịch thành viên
tiencuong_frozen_heart_9x
Trung Sỹ
Trung Sỹ

Nam Tổng số bài gửi : 40

Bài gửiTiêu đề: Re: chán wa................ lớp 12 B......mình mún đây la ngôi nhà thứ 2 của bọn mình .....   Sun Jun 15, 2008 9:13 pm

thằng này hôm nay ăn gì mà nói nhiều thế nhỉ
chắc lại ........rồi
nhưng có một điêù này tao muốn nói với mày và tất cả thành vien lớp 11B rằng:
tui yêu mọi người và không bao giờ muốn lớp mình mất đoán kết ..tui sẽ luôn ủng hộ bí thư làm bất cứ điều gì cho lớp!!!!
thiệt đấy tui yêu mọi người nhiều lắm Very Happy drunken Laughing
Xem lý lịch thành viên
nhoccontapkiss
Quần chúng
Quần chúng

Nam Tổng số bài gửi : 13
Sở thik : V. em thick j` la` em thick ' kai' doa' , tru` may' cai' cua~ fu. nu~ fu. nao~ :))
Cá tính : n0thing ...

Bài gửiTiêu đề: Re: chán wa................ lớp 12 B......mình mún đây la ngôi nhà thứ 2 của bọn mình .....   Wed Jun 18, 2008 1:14 pm

[b]De^` nghi. pac' Co^ng ko dc dai` dong` va)n tu*. the' nhe'!!! Sad nhin` da~ nan? , ai con` muon' xem bai` viet' cua? pac' nua~ lol! lol!
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: chán wa................ lớp 12 B......mình mún đây la ngôi nhà thứ 2 của bọn mình .....   

chán wa................ lớp 12 B......mình mún đây la ngôi nhà thứ 2 của bọn mình .....
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang